| น้ำหนัก | กำหนดเอง |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้ |
| ระบบควบคุม | PLC/แมนนวล/กึ่งอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/415V/440V |
| การใช้งาน | อาหาร/ เคมี/ ยา |
| วัสดุ | สแตนเลส, กำหนดเอง |
|---|---|
| การใช้งาน | อาหาร/ เคมี/ ยา |
| ระบบควบคุม | PLC/แมนนวล/กึ่งอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/415V/440V |
| แหล่งความร้อน | ไอน้ำ/ไฟฟ้า/แก๊ส/น้ำมัน |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC/แมนนวล/กึ่งอัตโนมัติ |
| ความจุ | 100-1000กก./ชม |
| วัสดุ | สแตนเลส, กำหนดเอง |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/415V/440V |
| วัสดุ | SUS304, SUS316L, ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิ | 20-300 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/415V/440V |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า, สตรีม + ไฟฟ้าและเชื้อเพลิงน้ำมัน, เชื้อเพลิงก๊าซ, เตาลมร้อน |
| ความจุ | 100-1000กก./ชม |
| แบบอย่าง | เครื่องเป่าพ่นสีอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-450V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงแรม, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ร้านอาหาร, ของใช้ในบ้าน, ร้านขายอาหาร, งานก่อสร้าง , พลังง |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า ก๊าซ ไอน้ำ ฯลฯ |
| ชื่อ | เครื่องเป่าสเปรย์สำหรับนมผง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| แอปพลิเคชัน | วัสดุที่มีความหนืด ซีด คล้ายแป้งเปียก |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง 220v-450v |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องทำแห้งแบบพ่นฝอยอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง 220v-450v |
| พลัง | การปรับแต่ง |
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร, อุตสาหกรรมเคมียา |
| วัสดุ | SUS304, SUS304L, SUS316, SUS316L, Ti, อื่นๆ, SS304, SS316L, ไทเทเนียม, Hastelloy, PTFE เรียงราย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเป่าสเปรย์เซรามิก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรมเคมี, อาหาร, ยา, เซรามิกส์, แกรนูลผ่านการทำให้เป็นละออง |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่กำหนดเอง |
| พลัง | ตามที่กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลัง | 2-30กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิ | 20-300 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | ออกแบบสำหรับประเทศต่างๆ |
| ระบบควบคุม | PLC/แมนนวล/กึ่งอัตโนมัติ |
| วัสดุ | SUS304, SUS316L, ปรับแต่งได้ |
| แรงดันไฟฟ้า | ออกแบบสำหรับประเทศต่างๆ |
|---|---|
| พลัง | ปรับแต่งตามโหมดความร้อน |
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปเคมีภัณฑ์, การแปรรูปอาหาร, การแปรรูปยา, การแปรรูปพลาสติก, เคมี, อาหาร, อุตสาหกรรมยา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | SUS304, SUS304L, SUS316, SUS316L, สแตนเลส |