| พิมพ์ | อุปกรณ์ทำแห้งแบบพ่นฝอย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Melton |
| ชื่อ | เครื่องเป่าพ่นแรงเหวี่ยงอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร, การแปรรูปสารเคมี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัตถุดิบ | หลายวัสดุ |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบร |
| ชื่อ | เครื่องอบแห้งแบบสเปรย์นม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน, อื่นๆ |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า |
| วัสดุ | SUS304, SUS316L, ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาด | กำหนดเอง |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า, สตรีม + ไฟฟ้าและเชื้อเพลิงน้ำมัน, เชื้อเพลิงก๊าซ, เตาลมร้อน |
| ระบบควบคุม | PLC/แมนนวล/กึ่งอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/415V/440V |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/415V/440V |
|---|---|
| พลัง | 2-30กิโลวัตต์ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| น้ำหนัก | กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | กำหนดเอง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/415V/440V |
| ระบบควบคุม | PLC/แมนนวล/กึ่งอัตโนมัติ |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิ | 20-300 ℃ |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า, สตรีม + ไฟฟ้าและเชื้อเพลิงน้ำมัน, เชื้อเพลิงก๊าซ, เตาลมร้อน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิตผงพ่นแห้ง |
| บริการหลังการรับประกัน | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, อะไหล่, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนาม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V/AC220V 50Hz, 3 เฟส |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า/ ก๊าซธรรมชาติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมยา |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, PLC |
| ความสามารถในการระเหย (กก. / ชม.) | 1,500-2,000มล./ชม |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารสกัดจากยาเครื่องเป่าสเปรย์แรงเหวี่ยง |
|---|---|
| สภาพเครื่อง | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | อาหาร ยา และอุตสาหกรรมอื่นๆ |
| ส่วนประกอบ | โฮสต์, ตัวกรองอากาศ, ตัวกระจายลมร้อน, เครื่องฉีดน้ำวัสดุเหลว, ตัวจับผง, ตัวควบคุมเครื่องมือและชิ้นส่ |
| วัสดุ | มีวัสดุต่างๆ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| พลัง | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 100-1000 ml/h |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า, สตรีม + ไฟฟ้าและเชื้อเพลิงน้ำมัน, เชื้อเพลิงก๊าซ, เตาลมร้อน |
| วัสดุ | SUS304, SUS316L, ปรับแต่งได้ |