| ชื่อ | เครื่องเป่าน้ำเสีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร, วัสดุเปียกแห้ง, วัสดุอบแห้ง |
| แรงดันไฟฟ้า | มาตรฐานท้องถิ่นของลูกค้า |
| พลัง | 3-175กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน |
| โวลเตชั่น | 220-450V |
|---|---|
| วัสดุ | SUS304, SUS316L, ปรับแต่งได้ |
| ความจุ | 100-1000กก./ชม |
| แหล่งความร้อน | ไอน้ำ/ไฟฟ้า/น้ำมันร้อน |
| ระบบควบคุม | PLC/คู่มือ |
| โวลเตชั่น | การปรับแต่ง 220v-450v |
|---|---|
| พลัง | การปรับแต่ง |
| วัสดุ | SUS304, SUS304L, SUS316, SUS316L, Ti, อื่นๆ, SS304, SS316L, ไทเทเนียม, Hastelloy, PTFE เรียงราย |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า/ ก๊าซธรรมชาติ |
| พิมพ์ | เครื่องเป่าแฟลชอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกลืออนินทรีย์, วัตถุดิบเคมีอินทรีย์, เคมีเกษตร, เม็ดสีสีย้อม, ตัวเร่งปฏิกิริยา, ยา |
| พลัง | ขึ้นอยู่กับรุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-450V |
| พิมพ์ | เครื่องเป่าแฟลช |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกลืออนินทรีย์, วัตถุดิบเคมีอินทรีย์, เคมีเกษตร, เม็ดสีสีย้อม, ตัวเร่งปฏิกิริยา, ยา |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-450V |
| พลัง | ขึ้นอยู่กับรุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แบบอย่าง | กำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุ | 1.5 ~ 500 กก. / ชุด (กำหนดเอง) |
| ขนาดของเม็ด | 20~80 ตาข่าย |
| แหล่งพลังงาน | 220V/ 380V/ 400V/ 415V/ 440V (50Hz/ 60Hz) |
| ระบบควบคุม | ประเภทปุ่มหรือหน้าจอสัมผัส |
| ปริมาณคอนเทนเนอร์ | 12L-2500L |
|---|---|
| การบริโภคไอน้ำ | 12-800กก./ชม |
| ประสิทธิภาพ | มากกว่า 99% |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-450V |
| ความชื้นขั้นสุดท้าย | น้อยกว่า 0.2% |
| พลัง | ปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | มอเตอร์, กระปุกเกียร์ |
| วิธีการทำความร้อน | ถ่านหิน/ก๊าซธรรมชาติ/ชีวมวล/ปิโตรเลียม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 200-1100 |
| พลังของพัดลม | 3-45 (กิโลวัตต์) |
|---|---|
| แรงดันไอน้ำ | 0.3-0.6Mpa |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิห้อง -120 ℃ (ปรับได้) |
| ระยะเวลาความรับผิดต่อข้อบกพร่อง | 12 เดือนหลังการติดตั้งหรือ 18 เดือนนับจากวันที่ BL |
| สนาม | ≥99% |
| พิมพ์ | เครื่องเป่าแฟลช |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกลืออนินทรีย์, วัตถุดิบเคมีอินทรีย์, เคมีเกษตร, เม็ดสีสีย้อม, ตัวเร่งปฏิกิริยา, ยา |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-450V |
| พลัง | ขึ้นอยู่กับรุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |