| โวลเตชั่น | 220V |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ห้องปฏิบัติการ Spray Dryer |
| การควบคุมอุณหภูมิ | จอแสดงผลดิจิตอล |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | SUS304, SUS316L, ปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ห้องปฏิบัติการ Spray Dryer |
|---|---|
| การควบคุมอุณหภูมิ | จอแสดงผลดิจิตอล |
| ความจุ | 100-1000 ml/h |
| พลัง | ปรับแต่ง |
| โวลเตชั่น | 220V |
| ชื่อ | หอเป่าสเปรย์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง 220v-450v |
| พลัง | การปรับแต่ง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | SUS304, SUS304L, SUS316, SUS316L, Ti, อื่นๆ, SS304, SS316L, ไทเทเนียม, Hastelloy, PTFE เรียงราย |
| วัสดุ | SUS304, SUS316L, ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิ | 20-300 ℃ |
| ความจุ | 100-1000กก./ชม |
| พลัง | 2-30กิโลวัตต์ |
| แหล่งความร้อน | ออกแบบสำหรับประเทศต่างๆ |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า, สตรีม + ไฟฟ้าและเชื้อเพลิงน้ำมัน, เชื้อเพลิงก๊าซ, เตาลมร้อน |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC/แมนนวล/กึ่งอัตโนมัติ |
| ความจุ | 100-1000กก./ชม |
| พลัง | 2-30กิโลวัตต์ |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิ | 20-300 ℃ |
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร, การแปรรูปสารเคมี |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, อื่นๆ, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน |
| ข้อได้เปรียบ | การอนุรักษ์พลังงาน |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบร |
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร, การแปรรูปสารเคมี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, อื่นๆ, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบร |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ทำแห้งแบบพ่นฝอย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / กำหนดเอง |
| พลัง | 18 กิโลวัตต์ |
| จุดขายที่สำคัญ | ใช้งานง่าย |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ทำแห้งแบบพ่นฝอย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร |
| ชื่อแบรนด์ | Melton |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
| ขนาด (L * W * H) | 650*500*1550 (มม.) |
| ชื่อ | ห้องอบแห้งแบบพ่นฝอย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน, อื่นๆ |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า / ไอน้ำ, อื่น ๆ |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบร |