| ขนาด (L * W * H) | เมื่อมีการร้องขอ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 3เฟส , 380V , 50Hz |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, เกียร์, ภาชนะรับความดัน, หอพ่น |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า/ไอน้ำ |
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | ปั๊ม, มอเตอร์, PLC |
| เวลาเป่า | 1.0-1.5 ส |
| ขนาด (L * W * H) | กำหนดเอง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน, อื่นๆ |
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปไนโตรเจน, ยาฆ่าแมลง, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/450V |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม |
| ส่วนประกอบหลัก | ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, PLC, ภาชนะรับแรงดัน |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า / เครื่องทำความร้อนด้วยไอน้ำ / เครื่องทำความร้อนน้ำมันเชื้อเพลิง |
| แรงดันไฟฟ้า | ออกแบบสำหรับประเทศต่างๆ |
|---|---|
| พลัง | ปรับแต่งตามโหมดความร้อน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | SUS304, SUS304L, SUS316, SUS316L, สแตนเลส |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, บริการบำรุง |
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | ปั๊ม, มอเตอร์, PLC |
| เวลาเป่า | 1.0-1.5 ส |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
|---|---|
| พลัง | กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มีบริการหลังการขาย | การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้าง และการฝึกอบรม |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า ไอน้ำ น้ำมัน ก๊าซ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มีบริการหลังการขาย | การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้าง และการฝึกอบรม |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า ไอน้ำ น้ำมัน ก๊าซ |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| พลัง | การปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร, อุตสาหกรรมเคมียา |
| วัสดุ | SUS304, SUS304L, SUS316, SUS316L, Ti, อื่นๆ, SS304, SS316L, ไทเทเนียม, Hastelloy, PTFE เรียงราย |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง 220v-450v |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน, อื่นๆ |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า |
| คุณสมบัติ | ประหยัดพลังงาน |