| พิมพ์ | อุปกรณ์ทำแห้งแบบแฟลช |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกลืออนินทรีย์, วัตถุดิบเคมีอินทรีย์, เคมีเกษตร, เม็ดสีสีย้อม, ตัวเร่งปฏิกิริยา, ยา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์ |
| ควบคุม | หน้าจอสัมผัส PLC/ประเภทปุ่ม |
| พิมพ์ | เครื่องเป่าแฟลช |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกลืออนินทรีย์, วัตถุดิบเคมีอินทรีย์, เคมีเกษตร, เม็ดสีสีย้อม, ตัวเร่งปฏิกิริยา, ยา |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-450V |
| พลัง | ขึ้นอยู่กับรุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | เครื่องเป่าแฟลช |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกลืออนินทรีย์, วัตถุดิบเคมีอินทรีย์, เคมีเกษตร, เม็ดสีสีย้อม, ตัวเร่งปฏิกิริยา, ยา |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-450V |
| พลัง | ขึ้นอยู่กับรุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | เครื่องเป่าแฟลช |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกลืออนินทรีย์, วัตถุดิบเคมีอินทรีย์, เคมีเกษตร, เม็ดสีสีย้อม, ตัวเร่งปฏิกิริยา, ยา |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-450V |
| พลัง | ขึ้นอยู่กับรุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | เครื่องเป่าแฟลชอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกลืออนินทรีย์, วัตถุดิบเคมีอินทรีย์, เคมีเกษตร, เม็ดสีสีย้อม, ตัวเร่งปฏิกิริยา, ยา |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V - 450V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์ |
| พิมพ์ | เครื่องเป่าแฟลชอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เกลืออนินทรีย์, วัตถุดิบเคมีอินทรีย์, เคมีเกษตร, เม็ดสีสีย้อม, ตัวเร่งปฏิกิริยา, ยา |
| พลัง | ขึ้นอยู่กับรุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์ |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ทำแห้งแบบแฟลช |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-450V |
| พลัง | ขึ้นอยู่กับรุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์ |
| ความดันอากาศที่ออก | 200-1000Pa |
|---|---|
| ความดันการกระจาย | 0.2-0.6Mpa |
| ความจุ | ปรับแต่ง |
| ความดันอากาศในช่องเข้า | 1000-3000Pa |
| อุณหภูมิขาออก | 50-80 ℃ |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ทำแห้งแบบพ่นฝอย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปเคมีภัณฑ์, การแปรรูปอาหาร, การแปรรูปยา, การแปรรูปพลาสติก, เคมี, อาหาร, อุตสาหกรรมยา |
| สถานที่กำเนิด | ฉางโจว ประเทศจีน |
| แรงดันไฟฟ้า | ออกแบบสำหรับประเทศต่างๆ |
| พลัง | ปรับแต่งตามโหมดความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
|---|---|
| จุดขายที่สำคัญ | ระดับความปลอดภัยสูง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต พลังงาน & เหมืองแร่ |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก | 1 ปี |