| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | ปั๊ม, มอเตอร์, PLC |
| เวลาเป่า | 1.0-1.5 ส |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรมอาหาร ยา พลาสติกและเรซิน อุตสาหกรรมเคมี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง 220v-450v |
| พลัง | การปรับแต่ง |
| ขนาด (L * W * H) | การปรับแต่ง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
|---|---|
| พลัง | กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน |
| แอปพลิเคชัน | อาหาร, เซรามิกส์, ผลิตภัณฑ์เคมี |
| ส่วนประกอบหลัก | ปั๊ม, มอเตอร์, PLC |
|---|---|
| ความสามารถในการระเหย (กก. / ชม.) | 50-3000มล./ชม |
| วิธีการทำความร้อน | ไฟฟ้า, สตรีม + ไฟฟ้าและเชื้อเพลิงน้ำมัน, เชื้อเพลิงก๊าซ, เตาลมร้อน |
| วัสดุ | SUS304, SUS316L |
| โหมดการให้อาหาร | ปั๊มเพอริสแตลติค (ปรับได้) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน, อื่นๆ |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า |
| คุณสมบัติ | ประหยัดพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220-450V |
|---|---|
| พลัง | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร, เคมีอาหารยาพลาสติก |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 กำหนดเอง |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า ไอน้ำ เชื้อเพลิง ถ่านหิน ...... |
| แอปพลิเคชัน | การแปรรูปยา, การแปรรูปสารเคมี, การแปรรูปพลาสติก, การแปรรูปอาหาร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V - 450V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน, อื่นๆ |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า |
| ชื่อ | ห้องอบแห้งแบบพ่นฝอย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, กระปุกเกียร์, PLC, เครื่องยนต์, ภาชนะรับความดัน, อื่นๆ |
| วิธีการทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า |
| แบบอย่าง | เอฟ.จี |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ปริมาณคอนเทนเนอร์ | 12L-2500L |
| การบริโภคไอน้ำ | 12-800กก./ชม |
| กำลังพัดลม | 2.2-75กิโลวัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-450V |
|---|---|
| พลัง | กำหนดเอง |
| ส่วนประกอบหลัก | มอเตอร์, โบลเวอร์, เครื่องป้อนแบบสั่น, ตัวกรอง, อื่น ๆ |
| วิธีการทำความร้อน | ไฟฟ้า, สตรีม + ไฟฟ้าและเชื้อเพลิงน้ำมัน, เชื้อเพลิงก๊าซ, เตาลมร้อน |
| วัสดุ | SUS304, SUS304L, SUS316, SUS316L |