| โวลเตชั่น | การปรับแต่ง 220v-450v |
|---|---|
| พลัง | การปรับแต่ง |
| วัสดุ | SUS304, SUS304L, SUS316, SUS316L, Ti, อื่นๆ, SS304, SS316L, ไทเทเนียม, Hastelloy, PTFE เรียงราย |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิขาออก | 50-80 ℃ |
| พลัง | 2.2-37กิโลวัตต์ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ความดันอากาศที่ออก | 200-1000Pa |
|---|---|
| ความดันการกระจาย | 0.2-0.6Mpa |
| ความจุ | ปรับแต่ง |
| ความดันอากาศในช่องเข้า | 1000-3000Pa |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| พลัง | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 100-1000 ml/h |
| แหล่งความร้อน | ไฟฟ้า, สตรีม + ไฟฟ้าและเชื้อเพลิงน้ำมัน, เชื้อเพลิงก๊าซ, เตาลมร้อน |
| โวลเตชั่น | 220V |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ห้องปฏิบัติการ Spray Dryer |
| การควบคุมอุณหภูมิ | จอแสดงผลดิจิตอล |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | ห้องปฏิบัติการ Spray Dryer |
|---|---|
| การควบคุมอุณหภูมิ | จอแสดงผลดิจิตอล |
| ความจุ | 100-1000 ml/h |
| พลัง | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | SUS304, SUS316L, ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC/คู่มือ |
| แหล่งความร้อน | ไอน้ำ/ไฟฟ้า/น้ำมันร้อน |
| โวลเตชั่น | 220-450V |
| โวลเตชั่น | 220-450V |
|---|---|
| วัสดุ | SUS304, SUS316L, ปรับแต่งได้ |
| ความจุ | 100-1000กก./ชม |
| แหล่งความร้อน | ไอน้ำ/ไฟฟ้า/น้ำมันร้อน |